Scroll to Top

Kauli Ya Rais Samia Kuhusu Tozo Za Miamala

By boredmonday / Published on Friday, 17 Feb 2017 21:52 PM / No Comments
Rais Samia Aagiza Kufanyiwa Kazi Suala La Tozo Mwananchi

Rais Samia Aagiza Kufanyiwa Kazi Suala La Tozo Mwananchi

"nataka niwaambie kwamba tozo zitaendelea kuwepo na sitaki kuwaficha, kwa sababu tozo zile miezi miwili tuliyoanza nayo tumekusanya zaidi ya shilingi bilioni 60 na zimepelekwa kujenga vituo vya afya 220 hivyo tunajenga wenyewe ili wafadhili wanaokuja na masharti wasituingilie mambo yetu," amesema rais samia. Juu ya tozo za miamala ya simu, nimekusikia na kukuona ukisema kuwa wananchi hatukukataa tozo husika. sijakuelewa;sitakuelewa na sikuelewi juu ya kauli hii. zilipoanza tu tozo zilizua mzozo. wananchi walisema kwa kuhema; waliandika na kusikika kupinga tozo husika. 'walimsema na kumlaani' hata mwanzilishi wa hoja ya tozo. Amesema fedha zinazotokana na makato hayo ya miamala na tozo za salio ndio zinazoenda kuchochea miradi ya maendeleo ikiwemo kujenga miundombinu ya barabara, uboreshaji wa elimu na sekta ya afya. “bila kumuunga mkono rais samia katika ukusanyaji wa kodi hatuwezi kumsaidia kuendesha nchi, hizi fedha zinazotokana na makato haya siyo faida tu kwa. Rais wa tanzania, samia suluhu hassan, ameiagiza wizara ya fedha na mipango, itafute suluhu ya malalamiko ya wananchi kuhusu viwango vya tozo ya miamala ya simu. anaripoti regina mkonde, dar es salaam … (endelea). hayo yamesemwa leo jumatatu, tarehe 19 julai 2021 na waziri wa fedha na mipango, dk. Chama cha mapinduzi (ccm) kimempongeza rais wa jamhuri ya muungano wa tanzania, samia suluhu hassan kwa hatua yake aliyoionesha ya kuitaka wizara ya fedha na mipango kupitia upya tozo za kodi za miamala ya simu. kauli hiyo imetolewa na katibu wa nec itikadi na uenezi, shaka hamdu shaka leo jijini dodoma ambapo amesema agizo hilo la rais samia.

Rais Samia Asikia Kilio Cha Tozo Ya Miamala Ya Simu Atoa Maelekezo Kwa

Rais Samia Asikia Kilio Cha Tozo Ya Miamala Ya Simu Atoa Maelekezo Kwa

Rais wa jamhuri ya muungano wa tanzania, samia suluhu hassan alifanya ziara ya siku mbili nchini uganda, mei 10 11, 2022. ikiwa ni ziara yake ya pili kukanyaga katika taifa hilo tangu aapishwe. Rais wa jamhuri ya muungano wa tanzania mhe. samia suluhu hassan, amesema kuwa serikali iliweka uwepo wa tozo za uzalendo kwenye miamala ya simu kwa lengo la kukusanya fedha zitakazosaidia katika ujenzi wa barabara vijijini pamoja na upatikanaji wa huduma za maji katika maeneo hayo. Rais samia atoa maagizo matatu tabora serikali kuanzisha mradi umaliziaji maboma yaliyoanzishwa na wananchi bajeti ya kilimo yamkuna mbunge ditopile, ampongeza rais samia act wazalendo yapaza sauti uhuru wa sahara magharibi rais samia: tunawasuta kwa utekelezaji miradi ya jpm mbowe atoa kauli kina mdee kubaki bungeni mahakama yawapa nafuu ya wiki mdee na wenzake spika afafanua uamuzi wake.

Kauli Ya Rais Samia Kuhusu Tozo Za Miamala

live: rais samia anawaapisha mabalozi #eastafricatv tufuate kwenye twitter : bit.ly 2ufkrwh like ukurasa wetu wa kauli ya rais samia kuhusu tozo za miamala "wananchi hawalalamiki, shida ni kiasi kilichowekwa" uhondotv #uhondo. kauli ya waziri ndugulile kuhusu tozo ya miamala ya simu "rais samia ametuagiza" ⚫️ kwa updates zote, uhondotv #uhondo. rais samia suluhu hassan amesema makato ya tozo za miamala iliwekwa kwa nia njema lakini kutokana na serikali yake kuwa nia24tv#ccm#morogoro. uhondotv #uhondo.

Related image with Kauli Ya Rais Samia Kuhusu Tozo Za Miamala

Related image with Kauli Ya Rais Samia Kuhusu Tozo Za Miamala

Leave a Reply

Your email address will not be published.